Banner
Slide
 
 
Trang chủ DLINK Switch - Hub
ẢnhCấu hình chi tiếtĐơn giáBảo hànhKho hàng

DGS-1210-24 Web Smart 24-Port Gigabit Switch with 4 Combo SFP Slots

4.690.000 vnđ
Còn hàng
16 Port Gigabit Smart Switch - Dòng sản phẩm mới Giga Switch được tích hợp các tính năng của Smart
2.995.000 vnđ Còn hàng
8 Port Ethernet Switch - Bộ chuyển mạch kết nối mạng LAN 8 cổng RJ45 10/100Mbps
285.000 vnđ Còn hàng
16 Port Ethernet Switch - Bộ chuyển mạch kết nối mạng LAN16 cổng RJ45 10/100Mbps
699.000 vnđ Còn hàng
24 Port Ethernet Switch - Bộ chuyển mạch kết nối mạng LAN 24 cổng RJ45 10/100Mbps
1.055.000 vnđ Còn hàng
8 Port Gigabit Switch - 8 Cổng RJ45 10/100/1000Mbps dùng với cáp mạng cat.5
2.004.000 vnđ Còn hàng
16 Port Gigabit Rackmountable Switch - 16 Cổng RJ45 10/100/1000Mbps dùng với cáp mạng cat.5
2.960.000 vnđ Còn hàng
16 Port Gigabit Smart Switch - 16 Cổng RJ45 10/100/1000Mbps dùng với cáp mạng cat.5 + 4 port combo SFP
2.995.000 vnđ Còn hàng
24 Port Gigabit Rackmountable Switch - 24 Cổng RJ45 10/100/1000Mbps dùng với cáp mạng cat.5
4.495.000 vnđ Còn hàng

24 Port Layer 2 Switch Plus 2 Gigabit Port - 24 cổng RJ45 10/100 & 2 cổng RJ45 10/100/1000Mbps

2.353.000 vnđ Còn hàng
24 Port High Performance Unmanaged Layer 2 Switch - 24 cổng RJ45 10/100Mbps & 01 Fiber slot (khe cắm cho module quang)
2.464.000 vnđ Còn hàng
48 Port Ethernet Switch Copper Gigabit Uplinks - 48 cổng LAN RJ45 10/100 và 2 cổng Gigabit RJ45 10/100/1000Mbps
4.066.000 vnđ Còn hàng
PCI Ethernet Network Adapter - Card kết nối mạng LAN tốc độ 10/100Mbps
110.000 vnđ Còn hàng
6 Port PoE Ethernet Smart Switch - Bộ chuyển mạch kết nối mạng Smart 16 cổng 10/100Base-TX với 8 cổng PoE
7.762.000 vnđ Còn hàng
24 Port Ethernet Smart Switch - Bộ chuyển mạch kết nối mạng Smart 24 cổng 10/100BASE-TX. 2 cổng combo 10/100/1000BASE-T/SFP (mini-GBIC), 2 cổng 10/100/1000BASE-TX
5.730.000 vnđ Còn hàng
48 Port Ethernet Smart Switch - 48 Cổng 10/100BASE-TX. 2 Cổng combo 10/100/1000BASE-T/SFP, 2 cổng 10/100/1000Base-T. Tự động MDI/MDI-X cho tất cả các cổng. Tự động chuyển đổi.
7.210.000 vnđ Còn hàng
24 Port Layer 2 Ethernet Switch - 24 cổng 10/100 BASE-TX. 2 khe cắm mở rộng cho Fiber Ethernet hay Gigabit Uplinks.
5.362.000 vnđ Còn hàng
4 Ports Layer 2 Ethernet Switch - 24 cổng 10/100BASE-TX. 2 cổng combo 10/100/1000BASE-T/SFP (mini-GBIC).
8.133.000 vnđ Còn hàng
24 Port Layer 3 Ethernet Switch - 24-cổng 10/100Mbps, cảm biến tự động, tự động-MDI-X, 2-cổng 10/100
12.010.000 vnđ Còn hàng
2 Port Fiber Ethernet Module - Module cáp quang hoạt động chế độ Multi-Mode, khoảng cách lên đến 2km
1.942.000 vnđ Còn hàng
1 2
Đã tìm được 25 sản phẩm
 
 
GIỎ HÀNG
Chưa có hàng
TIN KHUYẾN MẠI
TÌM KIẾM
   
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
Mr Cương KD
Kinh doanh 1
Kinh doanh 2
Kinh doanh 3
Hỗ trợ KT
QUẢNG CÁO
Adv1
Gian hang
Adv2
BDS
Ngân Lượng